- LED m tayal allo bayani
Fuskokin bangon bene na LED ba su taɓa ɓacewa daga kusan duk manyan wasan kwaikwayo na mataki ba.Tare da wadatuwa da haɓaka ayyukan al'adu a cikin 'yan shekarun nan, jagorar mu'amala ta fuskar bangon bango ta zama sabon "pet" na ƙirar raye-raye, koyaushe yana kawo wa mutane jin daɗin gani kamar "fasaha na baƙar fata" ɗaya bayan ɗaya ƙarƙashin sha'awar masu zanen kaya.
- Ka'idodin tsarin allo na bene na LED:
Ka'idar aiki na tsarin allo na fale-falen fale-falen fale-falen LED shine fara ɗaukar motsin ƙafar hoton da aka yi niyya (kamar ɗan takara) ta hanyar ɗaukar allon tile na LED (guntu na firikwensin), sannan haifar da aikin wanda aka kama ko abu ta hanyar nazarin hoto da nazarin tsarin.An haɗa wannan bayanan aiki tare da tsarin hulɗar hoto na ainihin lokaci, don haka mahalarta da kuma allon tayal mai ma'ana na LED suna da tasirin hulɗar lokaci na kusa.
Fasahar da aka yi amfani da ita a cikin tsarin allo na fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen buraka ita ce fasahar kama-da-wane ta gaskiya da kuma fasahar kama mai karfin gaske, wacce ke kara bunkasa fasahar gaskiya.Gaskiyar gaskiya fasaha ce da ke amfani da kwamfutoci don samar da hotuna masu girma uku, nunawa da mu'amala tare da sarari mai girma uku.Ta hanyar gauraye gaskiya, masu amfani za su iya taɓa ainihin mahalli yayin da suke sarrafa hotuna masu kama da juna, don haka haɓaka ƙwarewar gani na hankali.
- Haɗin gwiwar tsarin allo na bene na LED:
Bangare na farko shine sashin siginar siginar, wanda zai iya ɗauka da nunawa gwargwadon buƙatun hulɗa.Kayan aikin kamawa sun haɗa da guntu firikwensin, kyamarar bidiyo, kamara, da sauransu;
Sashi na biyu shi ne sashin sarrafa siginar, wanda ke yin nazarin bayanan da aka tattara na ainihin lokaci da mu'amala da bayanan da aka samar tare da tsarin yanayin yanayi;
Sashe na uku: ɓangaren hoto, wanda ke amfani da kayan hulɗa da kayan aikin nunin tayal na bene don gabatar da hoton a wani takamaiman wuri, kuma ana iya amfani da allon bene na LED a matsayin mai ɗaukar hoto na mu'amala;
Sashe na IV: kayan taimako, kamar layin watsawa, abubuwan shigarwa, sarrafa ma'amala mai mahimmanci, kwamfutoci, na'urorin injiniya da na'urorin sauti, da sauransu.
- Taimaka wajen shigarwa da ƙaddamarwa
Dangane da buƙatun nuni na abun ciki na aikin, aiwatar da ƙirar ƙira da tsare-tsare na musamman, haɗa software da kayan masarufi na na'ura mai ma'amala, aikin da buƙatun abokin ciniki, samar da ɗaruruwan nau'ikan nunin kayan aiki da hanyoyin, da kammala shigarwa da ƙaddamarwa na tsarin wurin aikin.Kuma inganta sabis na tallace-tallace, horo kyauta ga masu amfani, kulawa kyauta yayin lokacin garanti, da goyan bayan fasaha.
Lokacin aikawa: Maris 20-2023