1. Lokacin zabar babban allo, don Allah kar a kalli farashin kawai
Farashin na iya zama muhimmiyar mahimmanci da ke shafar tallace-tallace naLED fuska. Ko da yake kowa ya fahimci ka'idar samun abin da kuke biya, lokacin zabar masana'antar allo na LED Har yanzu a rashin sani yana motsawa zuwa ƙananan farashin. Babban bambancin farashin ya sa abokan ciniki suyi watsi da inganci. Amma a ainihin amfani, yana iya tuna cewa bambancin farashin shine ainihin Gap mai inganci.
2. Allon nuni tare da ƙirar ƙila bazai zama samfur iri ɗaya ba
A cikin tsarin siyarwaLED manyan fuska, Sau da yawa na haɗu da abokan ciniki waɗanda ke tambayar dalilin da yasa farashin ku ya fi girma fiye da sauran don samfurin nunin nuni. Domin duk maganganun da aka ba abokan ciniki sun dogara ne akan
Rahoton bisa ga farashin tashar kamfanin. Ta hanyar kwatsam, na gane cewa abin da ake kira samfurori na samfurin iri ɗaya sun bambanta.
3. Mafi girman ƙimar ma'aunin ƙayyadaddun fasaha, mafi kyau
Gabaɗaya, abokan cinikin da suka sayi allon nunin LED za su zaɓi masana'anta da yawa don kimantawa sannan su yanke shawara kan mai siyar da allon LED. Abubuwa biyu masu mahimmanci a cikin kimantawa sune farashin farashi da sigogi na fasaha
Lamba. Lokacin da farashin suka yi kama, sigogi na fasaha sun zama mai nasara ko mai asara.
Yawancin abokan ciniki sun yi imanin cewa mafi girman ƙimar sigina, mafi kyawun ingancin allon nuni. Shin da gaske haka lamarin yake? Don misali mai sauƙi, kuma P4 cikakken nunin launi ne na cikin gida
Nuni allon, akan ƙimar haske na allon nuni. Wasu masana'antun za su rubuta 2000cd / murabba'in mita, yayin da wasu za su rubuta 1200cd / murabba'in mita. Shin 2000 ya fi 1200? amsa
Ba lallai ba ne saboda buƙatun haske don allon LED na cikin gida ba su da girma, yawanci tsakanin 800-1500.
Idan hasken ya yi tsayi da yawa, zai zama mai ban mamaki kuma ya shafi kallo. Dangane da rayuwar sabis, haske mai tsayi kuma yana da sauƙi don ciyar da rayuwar allon nunin wuce gona da iri. Don haka ingantaccen amfani da haske shine mabuɗin
Kyakkyawan bayani ba shine mafi girman haske ya fi kyau ba.
4. Samar da gwaji da gwaje-gwajen nunin nuni bai kamata ya zama ɗan gajeren lokaci ba
Yawancin abokan ciniki waɗanda suka sayi allon launi na LED 4 ba za su iya jira don karɓar kayan da zaran sun ba da oda ba. Na fahimci wannan ji, amma LED allon ne na musamman samfurin, da kuma bayan samar da aka kammala
Akalla awanni 48 na gwaji ana buƙatar.
Lokacin aikawa: Juni-28-2023