Nunin cikin gida P0.93 LED ƙaramin farar m nuni masana'anta

Takaitaccen Bayani:

Tazarar 0.9 mm kawai, wanda nasa ne na babban madaidaicin nuni, kuma ƙudurin nuninsa kusan iri ɗaya ne da na samfuran kristal na ruwa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siga

Samfurin samfur P0.93
Girman tsarin naúrar 300*168.75mm
Ƙaddamarwa 1137777
Ƙaddamar akwatin raka'a 640*360
Sake sabuntawa 3840
LED model Saukewa: SMD1010

Gabatarwar Samfur

4.16-9-ma'auni

1. Die jefa akwatin aluminum, gaban gyara zane

An karɓi akwatin aluminium ɗin da aka kashe-simintin, tare da babban ƙira da daidaito. Mutum ɗaya zai iya ɗaukar shi shi kaɗai, yana adana lokacin shigarwa, ƙarfin ƙarfi da kwanciyar hankali, kuma ba sauƙin lalata ba. An karɓi ƙirar ƙirar gaba don ɗakin majalisar.

2. Dual ikon redundancy madadin aiki

Dual madadin samar da wutar lantarki da tsarin yana tabbatar da aiki mafi aminci kuma mafi aminci. Ƙa'idar mai hankali yana gyara ajiyar bayanai kuma yana samar da kwanciyar hankali. A yayin da aka samu gazawar wutar lantarki ɗaya, ta atomatik ta canza zuwa wani wutar lantarki don tabbatar da aiki na yau da kullun na kayan aiki.

3. Ultra shiru aiki

Ƙarƙashin amo, wanda ya dace da daidaitattun kayayyaki na cikin gida. Makullin ƙugiya na mikiya da tsarin fil ɗin sakawa suna tabbatar da daidaitawa mai kyau na gaba, baya, hagu, da matsayi na dama, yana ba da damar taro maras kyau da haɗuwa da kayayyaki.

4. Ultra wide view kwana

Ainihin fasahar kallon ultra-fadi mai faɗi, tare da kusurwar kallo a kwance da tsaye na 160 °, yana goyan bayan FHD / 2K / 4K-point-to-point, yana ba da fa'idar hangen nesa da hoto mai haske da ƙari.

5. Yawancin shigarwa da hanyoyin kulawa

Yana goyan bayan gyaran gaba da baya da shigarwa, tare da hanyoyin shigarwa masu sassauƙa, waɗanda za a iya amfani da su don hanyoyin shigarwa kamar bene, bango, ɗagawa, da baka na ciki. Hakanan yana goyan bayan kiyaye gaba da baya na kayan tsotsa na maganadisu. Za'a iya daidaita gibin akwatin na sama, ƙasa, hagu, da dama daidai gwargwado ta hanyar abubuwan da aka tsara, wanda ke haifar da daidaiton shigarwa da daidaitawa.

6. High refresh rate

Mitar wartsakewa shine 2880Hz ~ 3840Hz, kuma hoton da aka ɗauka ya tsaya tsayin daka ba tare da ripples da baƙar allo ba. Wannan yana magance yadda ya kamata da bin diddigi da blurring yayin motsin hoto cikin sauri, yana haɓaka haske da bambanci na hoton, yana sa hoton bidiyo ya zama mai laushi da santsi, da ƙwaƙƙwaran hoton nunin gaskiya, iri ɗaya, da daidaito.

Aikace-aikace

Ana amfani da shi sosai a cibiyoyin umarni, aika gaggawa, manyan taro da zauren rahoto, da sauran lokuta

wata
0.girman majalisar
4.16-9-ma'auni

  • Na baya:
  • Na gaba: